ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ค้นหา
คำค้นยอดนิยม: mp3programโปรแกรมหนังรูป
ดู: 4231|ตอบ: 0

'เสี่ยอ้วน'ให้เงิน'ตั๊ก' 8 ล้านทำหนัง มั่นใจไม่เจ๊ง [คัดลอกลิงก์]

กำลังออฟไลน์
KoNaMi

สมาชิกคนที่: 1217
กลุ่ม: ผู้ดูแลบอร์ด
ตั้งกระทู้: 326 กระทู้

ตอบกระทู้: 347 กระทู้
มีเพื่อนคบด้วย: 0 คน
เครดิต: 571 จุด
58
58
50

ใช้งานล่าสุด: 2012-12-14
ออนไลน์รวม: 3 ชั่วโมง
EXP:
-----เหรียญเกียรติยศ-----
~*~MoD~*~
โพสต์เมื่อ 2012-2-7 18:05:00 |แสดงโพสต์ทั้งหมด

เป็นนางเอกอึ๋มหด หายหน้ามาพักใหญ่แล้ว ตั๊ก-บงกช คงมาลัย ขอเชิดหน้าท้าทายตัวเอง ด้วยการทำหนังใหม่กะว่าจะไฉไลไม่น้อย ไม่เผื่อเจ๊ง! เพราะศึกษาอย่างดีมาร่วม 4 ปี

หนังแม่นาค 3D ใกล้จะฉายแล้วคิดว่าจะดีเด่นอย่างไรบ้าง? "ก็ยัง...ลุ้นๆ อยู่"  แล้วหนังใหม่ที่ตั๊กจะทำเองล่ะไปถึงไหนแล้ว จะทำๆ มานานแล้วนะ? "น่าจะเปิดกล้องได้ปลายมีนาคมค่ะ"  พระเอกนางเอกเป็นใคร? "เป็นพระเอกใหม่ค่ะ เดี๋ยวเอาไว้รอดูกันเลยดีกว่าค่ะ"  แย้มอีกอย่างหนึ่งว่า หนังเรื่องแรกของตั๊ก จะขายขำ เน้นเอ็กซ์เซ็กซี่ หรือว่าแอ๊คชั่น? "เน้นดราม่าค่ะ"

ลงทุนไปกี่สิบล้าน? "มีนายทุนไง พี่อ้วนไง"  พี่อ้วน รีเทิร์น (อนันต์ เสมาทอง) ใช่ปะ? "ใช่ค่ะ" พี่อ้วนให้เงินมาลงทุนเท่าไหร่? "8 ล้านค่ะ" ตั๊กก็เลยทุ่มเงินร่วมไปอีก 8 ล้าน? "(รีบพูด) ไม่ค่ะๆ เราหุ้นกัน ตั๊กหุ้นไอเดีย พี่อ้วนก็จะออกไอเดียด้วย"  ไม่เผื่อใจเจ๊งเอาไว้เลย ต้องได้กำไรชัวร์? "จะทำอะไรก็ต้องมีความหวัง" ศึกษากระบวนการทำหนังมาแล้วกี่ปี ถึงได้กล้าโดดมาทำหนังเองเลย? "4 ปีแล้วค่ะ เราศึกษาจริงๆ แล้วก็รู้จริงๆ นะคะ อันไหนที่ไม่รู้ ก็ยังไม่กล้าทำตรงนั้น".

ขอบคุณข่าวจาก: ไทยรัฐออนไลน์
ขอบคุณ Plugin ดีๆจาก อสังหา.ไทย - ข่าวอสังหาทั่วไทย
ข่าวเด่น - คลองสามวา, คลองเตย, ดอนเมือง,ทวีวัฒนา
ไฟล์แนบ: คุณจำเป็นต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถดูและดาวน์โหลดไฟล์แนบได้ หากยังไม่มีแอคเคานต์หรือยังไม่ได้เป็นสมาชิก กรุณาสมัครสมาชิก
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

ปิด

==> กระซิปจาก DwebsaleTeam <==

ตัวอย่างธีมวิทยุ
ตัวอย่างธีมวิทยุ

ประกาศ==>> ขณะนี้ทาง Dwebsale.com มีธีมวิทยุออนไลน์ให้ท่านได้เลือกใช้ 6 ธีม เพื่อนๆสามารถดูตัวอย่างธีมได้เลยจ้า

คลิ๊กเพื่อดูจ้า

ดู »

Archiver|http://www.dwebsale.com
Page Rank

GMT+7, 2024-3-29 12:14 , Processed in 0.026925 second(s), 14 queries .