ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ค้นหา
คำค้นยอดนิยม: mp3programโปรแกรมหนังรูป
ดู: 3306|ตอบ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

'เกรซ' ย้ำ 'ก้อง' ไม่ได้จีบ ปัดไม่พัฒนาสัมพันธ์เพราะ 'แตงโม-พิงกี้' [คัดลอกลิงก์]

กำลังออฟไลน์
KoNaMi

สมาชิกคนที่: 1217
กลุ่ม: ผู้ดูแลบอร์ด
ตั้งกระทู้: 326 กระทู้

ตอบกระทู้: 347 กระทู้
มีเพื่อนคบด้วย: 0 คน
เครดิต: 571 จุด
58
58
50

ใช้งานล่าสุด: 2012-12-14
ออนไลน์รวม: 3 ชั่วโมง
EXP:
-----เหรียญเกียรติยศ-----
~*~MoD~*~

เกรซ-กาญจน์เกล้า ย้ำก้อง-กรุณ เปล่าจีบ แจงสัมพันธ์แค่พี่น้อง ปัดไม่พัฒนาสัมพันธ์เพราะแตงโม-ภัทรธิดา และพิงกี้-สาวิกา เผยช่วงนี้ไม่มีเวลาเจอกันเพราะตนถ่ายละครตลอด...
ยังเป็นที่จับตามองถึงความสัมพันธ์ระหว่างนางเอกหน้าหวานผิวโอโม่ เกรซ-กาญจน์เกล้า ด้วยเศียรเกล้า และนักร้องหนุ่มไฮโซ ก้อง-กรุณ ซอโสตถิกุล เพราะยังมีข่าวควงกันไปทานข้าวดูหนังด้วยกันอยู่เรื่อยๆ แต่ก็ยังลุ้นกันอยู่ว่าสรุปแล้วสาวเกรซจะพัฒนาความสัมพันธ์ไปอีกขั้นรึเปล่า เพราะก่อนหน้านี้ฝ่ายชายเองก็มีข่าวกับนางเอกสาวตาคม พิงกี้-สาวิกา ไชยเดช ส่วนสาวเกรซเองก็สนิทสนมกับนางเอกรุ่นพี่ แตงโม-ภัทรธิดา พัชรวีระพงษ์ เจอเกรซที่มาร่วมงานเปิดตัวคอนโด "Ideo Mobi Living Mode" ณ ศูนย์การค้าสยามพารากอน เลยได้โอกาสสอบถามถึงเรื่องนี้กับเจ้าตัว
ความสัมพันธ์กับก้อง-กรุณ เป็นไงบ้าง? "ก็เป็นพี่น้องกันปกติค่ะ เกรซกับเขาก็รู้จักกันได้สักพักนึงแล้ว" แต่ก็ไปไหนมาไหนทานข้าวด้วยกัน? "ยังไม่มีเวลาเลยค่ะ เพราะเกรซถ่ายละคร 2 เรื่อง แล้วไม่มีวันพักเลย นี่เกรซเพิ่งเข้า รพ.ไปอีกรอบนึง แต่ตอนนี้ดีขึ้นแล้วค่ะ" ก้องดูแลตอนเราอยู่ รพ.ไหม? "ไม่มีค่ะ เป็น รพ.ต่างจังหวัดค่ะ ไปถ่ายที่ จ.กาญจนบุรี ก็เข้า รพ.ในจังหวัดค่ะ ตอนไปถ่ายที่พัทยา ก็ไปเข้า รพ.ที่นั่นค่ะ" ตอนนี้เขาเร่งขายขนมจีบเราไหม? "ไม่ได้ขายค่ะ ธรรมดา เฉยๆ ค่ะ เป็นพี่น้องรู้จักกัน" มีคนบอกว่าเขารอให้เกรซพูดว่าจะยังไง? "ไม่มีใครรอให้ใครพูดค่ะ เพราะเรารู้จักกันแบบพี่น้องค่ะ" เพราะอะไรถึงไม่อยากพูดถึงความสัมพันธ์? "ไม่ มันไม่ได้ถึงขั้นว่าต้องพูดความสัมพันธ์อะไร เกรซว่าตอนนี้เกรซทำงานหนักมากแล้ว แล้วก็เรียนเพิ่งจบ ก็อยากทำอะไรที่เราสบายใจ เอาตัวเราก่อนดีกว่าค่ะ"

เป็นเพราะเราสนิทกับแตงโมด้วยรึเปล่า? "ไม่เกี่ยวกันค่ะ" แตงโมมีถามเรื่องเรากับก้องไหม? "พี่โมไม่ได้ถามค่ะเพราะว่ามันไม่ได้เกี่ยวกัน ก็รู้จักกันอยู่แล้วค่ะ" ยังไม่มีใคร? "ตอนนี้ขอทำงานก่อนดีกว่าค่ะ เพราะตอนนี้ทำงานเหนื่อยมาก ละครออนแอร์ 2 เรื่องติด จบจากโก๊ะ 7 ก็เป็นสาวน้อยร้อยเล่มเกวียนต่ออีก ไม่มีวันพักเลยแม้แต่วันเดียว" แล้วกับก้องมีคุยกันไหม? "เรามีบีบีกันค่ะ" เป็นเพราะล่าสุดก้องมีข่าวกับพิงกี้ด้วยรึเปล่า? "ไม่เกี่ยวค่ะ ทุกอย่างอยู่ที่ตัวเกรซเองค่ะ" ตัดโอกาสเลย? "ไม่ได้ตัดโอกาสเลย ไม่มีใครมีโอกาสหรือไม่มีโอกาส เกรซไม่ได้มีใครเป็นตัวเลือก พี่ก้องเป็นพี่ในวงการค่ะ" แบบนี้พี่ก้องไม่เสียใจเหรอ? "ไม่ค่ะ เกรซว่าเขาเป็นคนเฟรนด์ลี่ คนก็จับตามองว่าเขาจีบรึเปล่า" แล้วตัวเราว่าเขาจีบรึเปล่า? "ไม่ได้จีบค่ะ คุยกันเฉยๆ ค่ะ พอเกรซมีเวลาว่างก็ไป" แต่ก็มีข่าวไปดูหนังด้วยกัน? "ก็มีอย่างที่สัมภาษณ์ไปคราวที่แล้วก็ตามนั้นค่ะ" แล้วก้องใช่สเปกเราไหม? "ไม่ได้มีสเปกค่ะ"

ขอบคุณข่าวจาก: ไทยรัฐออนไลน์
ขอบคุณ Plugin ดีๆจาก อสังหา.ไทย - ข่าวอสังหาทั่วไทย
ข่าวเด่น - คลองสามวา, คลองเตย, ดอนเมือง,ทวีวัฒนา
ไฟล์แนบ: คุณจำเป็นต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถดูและดาวน์โหลดไฟล์แนบได้ หากยังไม่มีแอคเคานต์หรือยังไม่ได้เป็นสมาชิก กรุณาสมัครสมาชิก
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

ปิด

==> กระซิปจาก DwebsaleTeam <==

ให้บริการจดโดเมน
ให้บริการจดโดเมน

ประกาศ==>> ขณะนี้ทาง Dwebsale.com ให้บริการจดโดเมนในราคาถูก ซึ่งคุณก็สามารถมีโดเมนทำเว็บเองได้เลย ^^

คลิ๊กเพื่อดูจ้า

ดู »

Archiver|http://www.dwebsale.com
Page Rank

GMT+7, 2024-4-26 04:19 , Processed in 0.026541 second(s), 13 queries .