ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ค้นหา
คำค้นยอดนิยม: mp3programโปรแกรมหนังรูป
ดู: 2993|ตอบ: 0

‘จ๋า’ โต้ให้โอกาส ‘กึ้ง’ พิสูจน์ตัวเอง ไม่สนตามจีบ ‘อั้ม-แพนฯ’ [คัดลอกลิงก์]

กำลังออฟไลน์
KoNaMi

สมาชิกคนที่: 1217
กลุ่ม: ผู้ดูแลบอร์ด
ตั้งกระทู้: 326 กระทู้

ตอบกระทู้: 347 กระทู้
มีเพื่อนคบด้วย: 0 คน
เครดิต: 571 จุด
58
58
50

ใช้งานล่าสุด: 2012-12-14
ออนไลน์รวม: 3 ชั่วโมง
EXP:
-----เหรียญเกียรติยศ-----
~*~MoD~*~
โพสต์เมื่อ 2012-2-2 13:00:00 |แสดงโพสต์ทั้งหมด

จ๋า-ณัฐฐาวีรนุช โต้ให้โอกาส กึ้ง-เฉลิมชัย พิสูจน์ตัวเอง เมินซุป’ตาร์อั้ม-พัชราภา ยันสัมพันธ์แค่เพื่อน เผยเพิ่งรู้ข่าวตามจีบ แพนเค้ก-เขมนิจ ปัดไม่ขอพูดเรื่องคนอื่น ย้ำเป็นพี่น้อง-โสดสนิท แฮปปี้กับงาน...

หลังจากให้โอกาสไฮโซหนุ่ม ‘กึ้ง-เฉลิมชัย มหากิจศิริ’ พิสูจน์หัวใจตัวเองว่าชัดเจนมากแค่ไหน สำหรับวีเจหมวย “จ๋า-ณัฐฐาวีรนุช ทองมี” ที่ เปิดใจถึงเรื่องนี้อีกครั้งขณะมาร่วมงานแถลงข่าว “วาเลนไทน์ สวีทตี้” รอบสื่อมวลชน ที่ สยามพารากอน ว่ากึ้งก็ยังเป็นคนที่คุยกันได้ ตนไม่ได้ให้โอกาสพิสูนจ์ความชัดเจน แค่หมายถึงใครก็ได้ที่ดูแล้วว่าเดินไปด้วยกันจะไม่ทำให้เสียเวลา เมื่อถามถึงกระแสที่ฝ่ายชายตามจีบ 2 นางเอก ‘อั้ม-พัชราภา ไชยเชื้อ’ และ ‘แพนเค้ก-เขมนิจ จามิกรณ์’ แถมสาวอั้มยังฝากบอกว่าสบายใจได้กับหนุ่มกึ้งเป็นแค่เพื่อนกัน ซึ่งสาวหมวยเผยว่าเรื่องจีบสาวแพนเพิ่งรู้ แต่ก็เป็นเรื่องส่วนตัวของคนอื่น ตอบไม่ได้ว่าถ้าเคลียร์ตัวเองได้แล้วจะ โอเคไหม เพราะลำบากใจที่จะพูดเรื่องของคนอื่นจริงๆ ไม่อยากให้กระทบใคร พูดแต่เรื่องของตัวเองดีกว่า ขอย้ำสถานะยังโสดกับกึ้งเป็นพี่น้องกัน ยันวาเลนไทน์ปีนี้ไม่ว่างแฮปปี้กับการทำงานตลอดเดือนกุมภาพันธ์

ความสัมพันธ์ ‘กึ้ง’ ตอน นี้ชัดเจนได้หรือยัง? “จ๋าชัดเจนตัวจ๋าเองเหมือนเดิมค่ะ ช่วงนี้จ๋าอยากตั้งใจทำตัวเองให้ดี อยากทำอะไรอีกเยอะมาก แล้วจ๋าช้าไปเยอะก็อยากเร่งแล้ว” หลังที่ให้สัมภาษณ์ว่าอยากให้เขาพิสูจน์ตัวเองเขาชัดเจนขึ้นบ้างไหม? “จ๋าไม่ได้บอกให้พี่กึ้งพิสูจน์ตัว จ๋าแค่บอกว่าใครที่อยากจะเดินกับจ๋าต่อไป ขอให้ชัดเจนกับจ๋าแล้วก็คนที่จะอยู่ด้วยกันแล้วเดินไปด้วยกันได้ คือจ๋าไม่อยากเสียเวลากับใคร” คนจะโฟกัส ‘กึ้ง’ เป็นหลักเพราะเห็นยังควงไปทานอาหารญี่ปุ่นกันอยู่? “อ๋อ ก็เจอบ้างค่ะ จริงๆ จ๋าก็เจอเพื่อหลายคน แต่อาจจะเป็นเพราะว่าคนกำลัง

โฟกัสเรื่องนี้อยู่” ก่อนหน้าบอกว่าจะให้โอกาส ‘กึ้ง’? “บ้า ไม่ได้พูดอย่างนั้น จ๋าว่าคนอาจจะตีประเด็นไป จริงๆ จ๋าพูดถึงภาพรวมใครก็ตาม ใครก็ตามเลยจริงๆ ค่ะ” ตลอดเวลาสถานะที่คบอยู่ตอนนี้ ‘กึ้ง’ ชัดเจน มากแค่ไหน? “ก็เป็นคนที่คุยกันได้ค่ะ คือจ๋าก็พูดแทนเขาด้วยนะ ในส่วนตัวพี่เขาก็อยากจะโฟกัสเรื่องงานเขาก็ไม่อยากจะให้มีข่าวอะไรเลย เขาก็อยากจะให้มีข่าวเรื่องงานของเขาค่ะ จ๋าก็รู้สึกว่าจริงๆ แล้ว ส่วนตัวจ๋าก็มีเรื่องงานของจ๋า แล้วบางอย่างยิ่งโดนดึงไปทางนู้นทางนี้จ๋าก็ลำบากใจเหมือนกัน” ตอนนี้ ‘กึ้ง’ มีข่าวว่าจีบ ‘อั้ม’ ตรงนี้ซีเรียสไหมว่าจะ

โดน โยงให้เกาเหลากัน? “ถ้าเกิดเป็นเรื่องของคนอื่นจ๋าคงจะไม่มีสิทธิ์ที่จะไปพูดอะไรนะค่ะ จ๋าตอบแค่เรื่องของตัวจ๋าเองดีกว่าคือจ๋าอยู่ตรงนี้สบาย ชิลล์ของจ๋าแล้วก็ทำตัวเองให้ดีพอ” มีแซวเขาไหมว่าจีบ ‘อั้ม’ จริงหรือเปล่า? “ไม่แซวค่ะ” ให้เป็นเรื่องส่วนตัวของเขาไป? “ก็ไม่แซวค่ะ” จาก ‘อั้ม’ ก็ลามไปถึงว่าจีบ ‘แพนเค้ก’ อีก ด้วย? “อันนี้ไม่รู้จริงๆ อันนี้เป็นเรื่องใหม่ ไม่รู้ (ยิ้ม)” เราหวั่นไหวไหม เขามีข่าวกับสาวๆ ตลอดเลย? “จ๋าว่าต้องไปถามเขามากกว่า เพราะว่าเขาบอกไม่อยากเป็นข่าวเรื่องพวกนี้ค่ะ” มีผลต่อจิตใจเราบ้างไหม? “จ๋าคงไม่โฟกัสเรื่องของคนอื่นค่ะ จ๋ามองแล้วก็บอกแค่ว่าใครจะอยู่กับจ๋า คนที่จ๋าจะเดินต่อไปด้วยได้ก็ต้องเป็นคนที่จ๋าดูแล้วไม่เสียเวลา”

‘อั้ม’ ฝากบอกว่าให้สบายใจได้เพราะเขากับ ‘กึ้ง’ เป็น เพื่อนกัน? “อ๋อ ค่ะ ไม่เป็นไร เรื่องส่วนตัวเขาคือจ๋ารู้สึกว่าจริงๆ แล้ว เรื่องของคนอื่นก็เป็นเรื่องของคนอื่นค่ะ ใครอยู่ตรงไหนมีความสุขก็โอเคจ๋าอยู่ตรงไหนจ๋ามีความสุขจ๋าก็อยู่ตรงนั้น ค่ะ” น้อยใจไหม? “ไม่ๆ ไม่เกี่ยวกับตัวเราเลย” ตอนนี้เพื่อนที่ว่าอยากให้เดินร่วมทางไปด้วยคือ ‘กึ้ง’ คน เดียวเลยหรือเปล่า? “คือยังไม่ได้มองเห็นเลยด้วยซ้ำว่าใครจะอยากไปกับจ๋าจริงๆ” ถ้าเขาสามารถเคลียร์ตัวเองได้เราจะพิจารณาไหม? “คือบางอย่างพอเป็นเรื่องคนอื่นจ๋าก็ลำบากใจที่จะพูดค่ะ เพราะตอนนี้จ๋ารู้สึกว่าตอบได้แค่เรื่องจ๋าคนเดียวจริงๆ เวลามีใครถามอะไรจ๋าจริงๆ แล้วจ๋าเป็นคนตรงนะ อยากจะพูดอยากจะอะไรหลายๆ อย่างในส่วนตัวของตัวเอง แต่ถ้าเกิดเรื่องที่ไปกระทบคนอื่นจ๋าก็ไม่อยากจะคอมเม้นท์ค่ะ”

ย้ำสถานะกับ ‘กึ้ง’ หน่อย ณ ตอนนี้เป็นอะไรกัน? “จ๋าเป็นโสดค่ะ (หัวเราะ)” เป็นพี่น้อง เป็นเพื่อนหรือเป็นอะไร? “เป็นพี่น้องคือพี่เขาก็เป็นคนน่ารักตั้งใจทำงานค่ะ ก็อยากให้เป็นเรื่องงานของเขาดีกว่าที่เขาก็น่าจะสบายใจกว่าด้วย” วาเลนไทน์ปีนี้มีโอกาสที่จะพิสูจน์อะไรกันไหม? “ก็โปรโมทเรื่องนี้(วาเลนไทน์ สวีทตี้)ไปเลยแล้วกันค่ะ (หัวเราะ)” จะมีแพลนไปไหนด้วยกันไหม? “ไม่เลยค่ะ วาเลนไทน์นี้จ๋ารับงานแล้ว แล้วช่วงนี้จ๋าแฮปปี้กับเรื่องงานมาก หนังอีกเรื่องนึงคิวถ่ายก็อยู่ในช่วงเดือนนี้หมดเลยค่ะ”.

ขอบคุณข่าวจาก: ไทยรัฐออนไลน์
ขอบคุณ Plugin ดีๆจาก อสังหา.ไทย - ข่าวอสังหาทั่วไทย
ข่าวเด่น - คลองสามวา, คลองเตย, ดอนเมือง,ทวีวัฒนา
ไฟล์แนบ: คุณจำเป็นต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถดูและดาวน์โหลดไฟล์แนบได้ หากยังไม่มีแอคเคานต์หรือยังไม่ได้เป็นสมาชิก กรุณาสมัครสมาชิก
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

ปิด

==> กระซิปจาก DwebsaleTeam <==

สำหรับผู้ใช้วิทยุออนไลน์
สำหรับผู้ใช้วิทยุออนไลน์

ประกาศ==>> เนื่องด้วยลูกค้าบางท่านใช้เว็บของ Xat.com ซึ่งปัจจุบันนั้น ไม่สามารถนำโค๊ดวิทยุ หรือ ภาพ ไปใส่ที่นั่นได้นอกจากเว็บที่ทาง Xat กำหนดไว้เท่านั้น ดังนั้นทาง DwebsaleTeam ได้ทำหน้าเว็บให้ท่านได้เข้าใช้งานโดยที่ท่านสามารถตกแต่งแก้ไขหน้าเว็บของท่านได้เองเลย

คลิ๊กเพื่อดูจ้า

ดู »

Archiver|http://www.dwebsale.com
Page Rank

GMT+7, 2024-3-29 14:01 , Processed in 0.034677 second(s), 14 queries .