ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ค้นหา
คำค้นยอดนิยม: mp3programโปรแกรมหนังรูป
ดู: 3282|ตอบ: 0

หวานฉ่ำ! 'แอริน-ไรอัน' จุ๊บแก้มโชว์กลางแคตวอล์ก [คัดลอกลิงก์]

กำลังออฟไลน์
KoNaMi

สมาชิกคนที่: 1217
กลุ่ม: ผู้ดูแลบอร์ด
ตั้งกระทู้: 326 กระทู้

ตอบกระทู้: 347 กระทู้
มีเพื่อนคบด้วย: 0 คน
เครดิต: 571 จุด
58
58
50

ใช้งานล่าสุด: 2012-12-14
ออนไลน์รวม: 3 ชั่วโมง
EXP:
-----เหรียญเกียรติยศ-----
~*~MoD~*~
โพสต์เมื่อ 2012-2-1 10:00:00 |แสดงโพสต์ทั้งหมด

แอริน ยุกตะทัต เขินควงไรอัน เจทท์ จุ๊บแก้มโชว์กลางแคตวอล์กชนิดหวานฉ่ำ ย้ำยังไม่มีแพลนแต่งงาน เผยกำลังเตรียมของขวัญแต่งงานให้วิกกี้-สุนิสา และชาย-ชาตโยดม ด้านแอรินบ่นสุขภาพแย่ปวดหลัง-ผอมจนกลุ้มใจ...

เร่งทำคะแนนหวานๆ แบบเต็มเหนี่ยวสำหรับคู่เลิฟ แอริน ยุกตะทัต กับ ไรอัน เจทท์ เพราะล่าสุดควงคู่เดินแบบในงาน AIIZ Love Connection ที่ลานพาร์ค พารากอน ทั้งนักข่าวรวมถึงคนดูเลยได้เห็นชอตเด็ด แอริน โชว์ซีนหวานจุ๊บแก้ม ไรอัน กลางเวทีแคตวอล์กกันเลยทีเดียว พอเสร็จงานเลยพาทั้งคู่มาอัพเดตความหวานฉ่ำแบบไม่แคร์สื่อว่าเป็นไงบ้าง รวมทั้งถามถึงแพลนอนาคตว่าจะมีวี่แววสละโสดตามพี่สาวของหนุ่มไรอันอย่าง วิกกี้-สุนิสา เจทท์ ที่ใกล้เข้าพิธีวิวาห์หวานกับหนุ่ม ชาย-ชาตโยดม หิรัญยัษฐิติ ในเดือน พ.ค. ที่จะถึงนี้บ้างรึเปล่า งานนี้ทั้งคู่เลยเปิดใจตอบทุกเรื่องหวานๆ เลยจ้า

เมื่อกี้บนเวทีหวานมากมีหอมแก้มด้วย? แอริน"เค้าบังคับให้ทำค่ะ (ยิ้ม) ไม่ค่อยเต็มใจ (เขิน)" ไรอันรู้สึกยังไงบ้าง? "ก็น่ารักดีครับ" เขินมั้ย? "ไม่เขินครับ" คนหอมล่ะ? แอริน "หนูอ่ะเขิน เค้าก็บอกก่อนนะ เขินมากกว่าเพราะไม่เคยทำอะไรแบบนี้ในที่สาธารณะ" คบกันมากี่ปีแล้ว? แอริน "2 ปีครึ่งค่ะ" เมื่อไหร่จะมีข่าวดี? แอริน"ยังไม่มีค่ะ แอร์ยังเด็กอยู่ ยังไม่ได้วางแผนอะไร เป็นพี่เป็นน้องกันไปแบบนี้ ชิลๆ" ไรอันล่ะวางแผนมั้ย? "ยังครับ น้องยังเด็กอยู่" วิกกี้ พี่สาวก็จะแต่งแล้ว? "ครับ ให้เค้าแซงไปเลย" เตรียมของขวัญอะไรรึยัง? "ก็กำลังจะเตรียมครับ ดีใจกับเค้าเพราะเจอคนที่เหมาะสม เค้ารักกันมาก" แอรินล่ะรู้สึกยังไง? "ดีใจค่ะ เพราะไม่มีใครเป็นผู้ชายที่เพอร์เฟกต์มากกว่าพี่ชายแล้ว เพราะพี่ชายเป็นคนที่น่ารักมาก พี่วิกกี้โชคดีจริงๆ" แล้วคู่เราตอนนี้แฮปปี้ดีมั้ย? แอริน"ดีค่ะ" ก่อนหน้านี้เห็นว่าเรื่องเวลาไม่ตรงกัน? แอริน"ใช่ค่ะ ก็ต้องปรับตัวกันนิดหน่อย งอนกัน แต่ตอนนี้ก็ดีแล้ว โอเคค่ะ"

ช่วงนี้แอรินดูผอมอีก? แอริน "อ้วนขึ้นแล้วนะ พยายามทานเยอะมาก แต่น้ำหนักมันไม่ขึ้นจริงๆ เราก็ไม่ได้อยากผอมเลย" ไรอันดูแลยังไงถึงผอมจัง? ไรอัน"ดูแลยังไม่ดีพอครับ (ยิ้ม) เลยผอม" แอริน "เค้าชอบบังคับให้เรากินวิตามิน จริงๆก็ไม่ได้ป่วยอะไร ก็หายจากที่ไม่สบายแล้ว แต่ยังผอมเลยดูเหมือนไม่แข็งแรง ทานข้าวก็เยอะมาก ทานมากแต่ไม่อ้วน" "ผมก็บังคับทุกอย่าง" ผอมจนกลุ้มเลยมั้ย? แอริน "ก็กลุ้มนะคะ อย่างผู้หญิง เวลามีคนมาทักว่าอ้วนก็คงโกรธ เป็นเรามีคนมาทักว่าผอมก็โกรธเพราะเราไม่ได้อยากผอม" ไรอันอยากให้อ้วนขึ้นอีกเยอะมั้ย? ไรอัน "ก็ซัก 2-3 กิโล ก็โอเคครับ จะได้ดูสุขภาพดีกว่านี้" มีเรื่องสุขภาพเรื่องไหนต้องเป็นห่วงอีกมั้ย? แอริน "ปวดหลังค่ะ ชอบมีอะไรแบบนี้ตลอดเวลา" ไรอันเสริม "เข้าโรงพยาบาลเดือนละ 3 ครั้ง" แอริน "จะมีอะไรผิดปกติตลอด แอร์ก็รู้ว่าเป็นความผิดของแอร์ที่ไม่กินผักผลไม้ค่ะ".

ขอบคุณข่าวจาก: ไทยรัฐออนไลน์
ขอบคุณ Plugin ดีๆจาก อสังหา.ไทย - ข่าวอสังหาทั่วไทย
ข่าวเด่น - คลองสามวา, คลองเตย, ดอนเมือง,ทวีวัฒนา
ไฟล์แนบ: คุณจำเป็นต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถดูและดาวน์โหลดไฟล์แนบได้ หากยังไม่มีแอคเคานต์หรือยังไม่ได้เป็นสมาชิก กรุณาสมัครสมาชิก
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

ปิด

==> กระซิปจาก DwebsaleTeam <==

ให้บริการจดโดเมน
ให้บริการจดโดเมน

ประกาศ==>> ขณะนี้ทาง Dwebsale.com ให้บริการจดโดเมนในราคาถูก ซึ่งคุณก็สามารถมีโดเมนทำเว็บเองได้เลย ^^

คลิ๊กเพื่อดูจ้า

ดู »

Archiver|http://www.dwebsale.com
Page Rank

GMT+7, 2024-4-19 00:53 , Processed in 0.027895 second(s), 14 queries .