ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ค้นหา
คำค้นยอดนิยม: mp3programโปรแกรมหนังรูป
ดู: 3273|ตอบ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

‘โดม’โต้แอ๊บเด็ก ปัดให้แหวนตีตราจอง ‘กัสจัง’ แจงแค่ของแทนใจ [คัดลอกลิงก์]

กำลังออฟไลน์
KoNaMi

สมาชิกคนที่: 1217
กลุ่ม: ผู้ดูแลบอร์ด
ตั้งกระทู้: 326 กระทู้

ตอบกระทู้: 347 กระทู้
มีเพื่อนคบด้วย: 0 คน
เครดิต: 571 จุด
58
58
50

ใช้งานล่าสุด: 2012-12-14
ออนไลน์รวม: 3 ชั่วโมง
EXP:
-----เหรียญเกียรติยศ-----
~*~MoD~*~

โดม-ปกรณ์ ปัดแอ๊บเด็กทำตัวกระชากวัย โต้ รักหวานเว่อร์ขยันลงรูปอิรสตราแกรม รับเป็นคนตัดสินใจเรื่องรับงานคู่ เผยเอเจนซี่แคนเซิลงานเองแล้ว ยันแหวนที่ใส่นิ้วนางข้างซ้ายคือของแทนใจ...

หลังจากที่สาวหน้าแบ๊ว ‘กัสจัง-จิรันธนิน พิทักษ์พรตระกูล’ ออกมาเม้าท์ว่าช่วงนี้แฟนหนุ่มหล่อขั้นเทพของเธอ “โดม-ปกรณ์ ลัม” ทำตัวน่ารักถ่ายรูปลงอินสตราแกรมแอ๊บเด็กกระชากวัยอย่างแรง งานนี้หนุ่มโดมเลยขอปฏิเสธเปล่าแอ๊บเด็กกระชากวัย เวลาอยู่ด้วยกันตนก็ทำตัวเป็นธรรมชาติจึงทำให้ดูสดใส ซึ่งตนเป็นคนเปิดเผยอยู่แล้วและภาพที่ออกมาก็ไม่ได้หวาบหวิวอะไร ยอมรับฝ่ายหญิงให้ความเคารพเป็นคนตัดสินใจเรื่องการรับงานคู่กัน เผยมีงานคู่ติดต่อเข้ามาจริงๆ แต่ทางเอนเจนซี่ได้แคนเซิลไปเองเรียบร้อยแล้ว ทั้งนี้หนุ่มหล่อยังเปิดใจถึงแหวนที่นิ้วนางข้างซ้ายซึ่งใส่เหมือนกันว่า ไม่ใช่การตีตราจอง เพราะน้องยังเด็กและตนก็ยังต้องทำงาน ขอให้เรียกว่าเป็นแหวนแทนใจกันดีกว่า

ช่วงนี้ความรักค่อนข้างหวานรูปออกมาเต็มอินสตราแกรมเพียบเลย? “(หัวเราะ) น้อยนะไม่ค่อยได้ถ่าย เหรอเยอะเหรอครับ (หัวเราะ)” ออกแนวกุ๊กกิ๊กน่ารักๆ ? “ก็มีบ้างครับ จริงๆ แล้วผมก็เป็นคนเปิดเผยแต่ว่าตัวน้องเองเขารู้สึกว่าเขาไม่ค่อยอยากถ่าย เอาจริงๆ นะ เขาไม่อยากถ่ายเยอะเดี๋ยวโดนว่า แต่ผมว่าก็ไม่ได้น่าเกลียดไม่ได้เป็นรูปอะไรที่หวาบหวิวครับ” ถ่ายรูปแต่ละที่ดูเรากระชากวัยมาก? “ผมไม่ได้ ผมธรรมชาติมากเลยครับ (หัวเราะ)” เห็นน้องบอกว่าช่วงนี้พี่โดมแอ๊บเด็ก? “(หัวเราะ) ไม่ได้แอ๊บเลยพี่ ไม่มีเลยครับ ผมไม่ได้กระชากเลยครับ ทุกอย่างเป็นไปตามธรรมชาติ”
แอ๊บเด็กแล้วดูน่ารัก? “ก็นั้นแหละครับ ไปตามคนรอบข้าง (หัวเราะ)” ชอบไหมที่ลงรูปไปแล้วกระแสตอบรับดี? “ก็ดีครับ รู้สึกดีที่เขาชอบดีกว่าว่าครับ (หัวเราะ)” เหมือนกระชากวัยลงมาให้เหมาะกับน้อง? “(หัวเราะ) ย้ำกระชากวัยจังเลย (หัวเราะ) ก็ไม่ได้กระชากอะไรนะครับ คือพอดีอยู่ด้วยกันแล้วมันก็สดใสครับ” น้องบอกว่ามีสิทธิ์อาจจะได้รับงานคู่? “มีคนเขาติดต่อมาครับ เป็นรุ่นพี่บริษัทเอนเจนซี่ที่รู้จักกันก็มาขอ แต่แคนเซิลไปแล้วครับ” ทำไมล่ะ? “เขาแคนเซิลเองครับ ผมไม่รู้ว่าทำไม” คือถ้าเขาไม่แคนเซิลเองก็มีงานคู่กันแน่? “ยังๆ ยังดูอยู่ ครับ”
น้องบอกว่าถ้ารับงานคู่ก็ให้พี่โดมเป็นคนตัดสินใจ? “ใช่ๆ เขาก็ให้ความเคารพเรา เขาบอกว่าพี่น่าจะต้องตอบคำถามเยอะกว่าเขา” แล้วถ้ามีคนที่รู้จักกับน้องมาติดต่อขอออกงานคู่ เราจะว่ายังไง? “ไม่เลยครับ เขาเข้าใจขนาดมีแบบเป็นเพื่อนของเพื่อนคุณแม่พยายามให้ออกงานคู่กัน คือเหมือนให้ผมไปร่วมงานจ้างเราไป แล้วให้กัสจังไปเป็นพิธีกรก็จะเนียนคู่กันไป ทางเขาเองก็ไม่อยากไป บอกไม่ได้ๆ ไม่ได้หรอกพี่โดมเองก็มีเรตราคาของเขา” น้องมีรักษาสิทธิ์ให้เรา? “ใช่ครับๆ” ชอบไหมมีคนมาดูแลเทคแคร์ให้เรา? “ดีครับ ชอบครับ ช่วยกันทำมาหากินดีครับ(หัวเราะ)”
พูดว่าทำมาหากินแบบนี้หมายความยังไง? “(หัวเราะ) ไม่มีครับๆ ยังไม่มีอะไรน้องเด็กครับ” น้อง ใส่แหวนที่นิ้วนางข้างซ้าย? “อ๋อ ครับก็คือให้เขา” เห็นใส่นิ้วนางข้างซ้ายเหมือนกัน? “ผมเป็นคนวัดใส่กะเกณฑ์เอง (หัวเราะ)” เป็นการเจาะจงและตีตราจอง? “จริงๆ ก็อยากให้ของอะไรเขาบ้างครับ ตั้งแต่คบกันมาก็ยังไม่เคยให้อะไรเขาเลยครับ” ทำไมต้องเจาะจงนิ้วนางข้างซ้าย? “ก็บังเอิญซื้อแล้วมันพอดีนิ้วเลย” แล้วเราใส่นิ้วหรือเปล่าละ? “จริงๆ ผมชอบใส่ แหวนอยู่แล้วครับ ใส่หลายวงเลย” น้องบอกว่าพี่โดมชอบพอน้องใส่แหวนที่นิ้วนางข้างซ้าย? “ก็ดีครับ” เห็นว่าน้องใส่ไม่ยอมถอดเลยทีเดียว? “ใช่ครับ น้องเขากลัวหายครับ (หัวเราะ) เขาบอกหายไปซวยเลย” ดูเหมือนจะเป็นของแทนใจในอนาคต? “เป็นประมาณแทนใจมากกว่าครับ แต่คงยังไม่ได้จอง ไม่ได้อะไรหรอกครับ เพราะว่ายังเด็กอยู่ครับ แล้วผมก็ทำงานด้วย” อนาคตข้างหน้าค่อยว่ากัน? “ค่อยว่ากันครับ”

ขอบคุณข่าวจาก: ไทยรัฐออนไลน์
ขอบคุณ Plugin ดีๆจาก อสังหา.ไทย - ข่าวอสังหาทั่วไทย
ข่าวเด่น - คลองสามวา, คลองเตย, ดอนเมือง,ทวีวัฒนา
ไฟล์แนบ: คุณจำเป็นต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถดูและดาวน์โหลดไฟล์แนบได้ หากยังไม่มีแอคเคานต์หรือยังไม่ได้เป็นสมาชิก กรุณาสมัครสมาชิก
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

ปิด

==> กระซิปจาก DwebsaleTeam <==

ให้บริการจัดทำเว็บไซต์
ให้บริการจัดทำเว็บไซต์

ประกาศ==>> ขณะนี้ทาง Dwebsale.com ให้บริการจัดทำเว็บไซต์ เช่าโฮส จดโดเมน และเช่าวิทยุออนไลน์ สนใจสมัครบริการได้เลยจ้า ^^

คลิ๊กเพื่อดูจ้า

ดู »

Archiver|http://www.dwebsale.com
Page Rank

GMT+7, 2024-4-27 03:12 , Processed in 0.030606 second(s), 13 queries .