ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ค้นหา
คำค้นยอดนิยม: mp3programโปรแกรมหนังรูป
ดู: 3009|ตอบ: 0

'ซาร่า' รับมีปัญหา 'ตือ-สมบัษร' แต่ยังยินดีร่วมงานได้ [คัดลอกลิงก์]

กำลังออฟไลน์
KoNaMi

สมาชิกคนที่: 1217
กลุ่ม: ผู้ดูแลบอร์ด
ตั้งกระทู้: 326 กระทู้

ตอบกระทู้: 347 กระทู้
มีเพื่อนคบด้วย: 0 คน
เครดิต: 571 จุด
58
58
50

ใช้งานล่าสุด: 2012-12-14
ออนไลน์รวม: 3 ชั่วโมง
EXP:
-----เหรียญเกียรติยศ-----
~*~MoD~*~
โพสต์เมื่อ 2012-1-27 14:00:00 |แสดงโพสต์ทั้งหมด

ซาร่า เล็กจ์ รับเคยมีปัญหาเรื่องชุดในงานอีเว้นท์กับออกาไนซ์ดัง ตือ-สมบัษร เผยนอยด์กับเรื่องที่เกิดขึ้นเพราะมีคนอยู่ในเหตุการณ์เยอะมาก ย้ำยังยินดีร่วมงาน-ไม่หวั่นต่อไปจะมีปัญหาตามมา...
กลายเป็นเรื่องเม้าท์แซดไปทันทีหลังมีคนเห็นนักแสดงสาว ซาร่า เล็กจ์ มีปัญหากับทางออกาไนเซอร์ชื่อดัง ตือ-สมบัษร ถิระสาโรช ในงานอีเว้นท์งานหนึ่ง จนทำให้เกิดเหตุการณ์ต่อว่ากันเสียงดัง ทำให้คนที่อยู่รอบข้างตกใจกับเรื่องที่เกิดขึ้น เมื่อซาร่ามาร่วมงาน  Beauty Trend 2012 by Slim Concept ที่ศูนย์การค้าเซ็นทรัลลาดพร้าว นักข่าวเลยสอบถามถึงที่มาที่ไปของเรื่องว่าเกิดอะไรขึ้นบ้างในงานอีเว้นท์วันนั้น
ซึ่ง ซาร่า เปิดเผยว่า "ก็มันเป็นเรื่องงานนะคะ เป็นเรื่องเกี่ยวกับชุดนิดหน่อย จริงๆ ไม่ได้มีอะไรเยอะแยะมากมาย เป็นการทำงาน ซาร่าว่าเป็นเรื่องปกติที่งานไม่มีที่ไหนมันเพอร์เฟ็กต์ค่ะ มันต้องมีอุปสรรคบ้าง" โดนดุเยอะไหม? "นิดหน่อยค่ะ แต่ซาร่าถือว่าพี่ตือสอน" ข่าวว่าถึงขั้นร้องไห้เลย? "ไม่ร้องหรอก ปริ่มๆ ค่ะ (หัวเราะ)" เรามีปัญหากันเรื่องอะไรบ้าง? "คือมีปัญหาเรื่องชุดนิดหน่อย คือซาร่าใส่ชุดแล้วไม่สามารถเดินขึ้นบันไดได้ แล้วมันมีขั้นบันไดเยอะมาก แล้วไม่สามารถขึ้นบันไดได้เลย ซาร่าเลยแจ้งผู้จัดการว่ามีปัญหาเรื่องชุดนะ" แล้วมีการปรับความเข้าใจรึยัง? "ก็ตอนที่อยู่ในงาน หลังจากที่อะไรต่ออะไรแล้วก็ไม่มีอะไร พี่ตือก็ปกติ แล้วก็สอน"

กลัวไหมว่างานต่อไปจะมีปัญหา? "ไม่กลัวค่ะ หนูก็ไม่มีปัญหากับใครนะ มันบังเอิญเกิดขึ้นจริงๆ ไม่อยากให้เกิดเลย" แล้วครั้งต่อไปร่วมงานกันได้ไหม? "ยินดีร่วมงานกับพี่ตือค่ะ เพราะพี่ตือเก่งมาก สอนตั้งแต่ซาร่าเข้าวงการใหม่ๆ ซาร่าก็เป็นเด็กพี่ตือก็อยากร่วมงานกับพี่ตืออยู่แล้ว" มีการขอโทษกันไหม? "ก็คุยกันปกติค่ะ พี่เขาก็ใจเย็นลงแล้วก็คุยกับผู้จัดการค่ะ" เขาสอนอะไรเราบ้าง? "เขาก็สอนเทคนิคการเดินแบบค่ะ" นอยด์ไหมพอมีเหตุการณ์แบบนี้เกิดขึ้น? "นอยด์ค่ะ เพราะว่าค่อนข้างตกใจ เพราะในห้องก็มีคนเยอะมาก แล้วทุกคนก็ตกใจกับสถานการณ์ที่เกิดขึ้น ก็เลยหันมากันเยอะ ก็ตกใจค่ะ" ตอนนี้ไม่มีปัญหากันแล้ว? ซาร่าเงียบไม่ตอบ นักข่าวจึงไม่ถามต่อ

ขอบคุณข่าวจาก: ไทยรัฐออนไลน์
ขอบคุณ Plugin ดีๆจาก อสังหา.ไทย - ข่าวอสังหาทั่วไทย
ข่าวเด่น - คลองสามวา, คลองเตย, ดอนเมือง,ทวีวัฒนา
ไฟล์แนบ: คุณจำเป็นต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถดูและดาวน์โหลดไฟล์แนบได้ หากยังไม่มีแอคเคานต์หรือยังไม่ได้เป็นสมาชิก กรุณาสมัครสมาชิก
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

ปิด

==> กระซิปจาก DwebsaleTeam <==

สำหรับผู้ใช้วิทยุออนไลน์
สำหรับผู้ใช้วิทยุออนไลน์

ประกาศ==>> เนื่องด้วยลูกค้าบางท่านใช้เว็บของ Xat.com ซึ่งปัจจุบันนั้น ไม่สามารถนำโค๊ดวิทยุ หรือ ภาพ ไปใส่ที่นั่นได้นอกจากเว็บที่ทาง Xat กำหนดไว้เท่านั้น ดังนั้นทาง DwebsaleTeam ได้ทำหน้าเว็บให้ท่านได้เข้าใช้งานโดยที่ท่านสามารถตกแต่งแก้ไขหน้าเว็บของท่านได้เองเลย

คลิ๊กเพื่อดูจ้า

ดู »

Archiver|http://www.dwebsale.com
Page Rank

GMT+7, 2024-3-28 18:32 , Processed in 0.033924 second(s), 14 queries .