ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ค้นหา
คำค้นยอดนิยม: mp3programโปรแกรมหนังรูป
ดู: 3014|ตอบ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

'เวียร์' ปัดควง 'นีน่า' กินข้าว รับคุยสาว-เปรยอายุ35สละโสด [คัดลอกลิงก์]

กำลังออฟไลน์
KoNaMi

สมาชิกคนที่: 1217
กลุ่ม: ผู้ดูแลบอร์ด
ตั้งกระทู้: 326 กระทู้

ตอบกระทู้: 347 กระทู้
มีเพื่อนคบด้วย: 0 คน
เครดิต: 571 จุด
58
58
50

ใช้งานล่าสุด: 2012-12-14
ออนไลน์รวม: 3 ชั่วโมง
EXP:
-----เหรียญเกียรติยศ-----
~*~MoD~*~

เวียร์-ศุกลวัฒน์ ปัดควงนีน่า-สุทัศสรณ์ นางเอกละครเจ้าหญิงพิกุลทอง ทานข้าวย่านเลียบทางด่วนรามอินทรา ลั่นไม่เคยรู้จัก รับคุยสาวนอกวงการบ้างแต่ไม่เยอะ-ยังหวงชีวิตโสด เปรยตั้งใจอายุไม่เกิน 35 ปี จะแต่งงานมีครอบครัว...

เคยบอกว่าคุยกับสาวนอกวงการ แต่ก็มีข่าวว่าพระเอกเลือดอีสานวิกหมอชิต  เวียร์-ศุกลวัฒน์ คณารศ ไปทานข้าวกับ นีน่า-สุทัศสรณ์ สัจจะภูริภูมิ นางเอกละครพื้นบ้านเรื่องเจ้าหญิงพิกุลทอง ทางช่อง 7 ย่านเลียบทางด่วนรามอินทรา แต่หนุ่มเวียร์ก็รีบปฏิเสธแข็งขันทันทีหลังมาร่วมงานบวงสรวงละคร "ปิ่นอนงค์" ที่ช่อง 7 สี  ว่าไม่เคยรู้จักกันแต่อย่างใด แต่ก็ยอมรับว่าตอนนี้มีคุยกับสาวๆ บ้างแต่ไม่เยอะ และยังไม่รีบร้อนอะไร แต่ก็ยังแอบหวงชีวิตโสดบ้าง ซึ่งหนุ่มเวียร์เองเปรยกับบรรดาสื่อว่า ตั้งใจว่าอายุไม่เกิน 35 ปี จะมีครอบครัวแล้วเหมือนกัน ถ้าแบบนั้นหนุ่มเวียร์ก็ต้องรีบหาบ้างอะไรบ้าง ไม่งั้นถ้ายังลั้นลาชีวิตโสดเกินไปประเดี๋ยวจะไม่ทันการนะจ๊ะ!!
มีคนเห็นไปกินข้าวกับน้องนีน่า ที่ร้านแถวเลียบทางด่วน? "สงสัยเป็นความเข้าใจผิดครับ ผมไม่เคยคุยกับน้องเลย ไม่เคยเจอด้วย ไม่รู้จักครับ ก็น่าจะผิดคนรึเปล่า" แล้วผู้หญิงคนนั้นเป็นใคร? "ก็คงเป็นคนที่ผมคุยๆ ด้วยครับ ไม่มีอะไร ปกติผมก็ไปกับใครบ้างถ้ามีโอกาสว่างๆ ครับ ก็มีบ้างครับ ถ้าเจอก็คนนั้นแหละ ก็ไม่รู้ใครบ้าง มีเพื่อนๆ พี่ๆ มีคนแนะนำบ้างอะไรบ้าง ก็ไปเรื่อยๆ น่ะ คนโสดก็มีเหงาๆ บ้างใช่ไหม ก็มีความสุข วันนี้อากาศดีไปทานข้าว ไปกินกับใครก็ไปได้ ถือว่าเป็นเรื่องปกติ ยังไม่ได้คุยจริงจังกับใครครับ" กับน้องคนนี้ไปทานข้าวด้วยกันบ่อยไหม? "ไม่ครับ ไม่บ่อย" ตอนนี้คุยกับสาวหลายคน? "ก็คุยๆ บ้างครับแต่ไม่ได้เยอะมาก ไม่ได้ลงรายละเอียดอะไรเยอะ คุยเป็นเพื่อนไปก่อน" คุยเผื่อเลือก? "ก็ไม่ขนาดนั้นครับ คุยไปเรื่อยๆ เราก็คุยเพราะว่าบางทีมีโอกาสมีใครเข้ามาก็ได้คุยกันศึกษากันบ้าง แต่เรื่องใช่หรือไม่ใช่ก็ค่อยว่ากันอีกอย่างครับ"
มีใครที่อยู่ในใจรึยัง? "ก็ยังนะ ผมยังเรื่อยๆ อยู่ ก็ยังทำงานด้วย เดี๋ยวผมว่าก็มีมาเองแหละคนที่มันใช่นะ" ยังโสดอยู่? "ก็ยังโสด ยังชอบชีวิตโสดอยู่ครับ แต่ก็เรื่อยๆ นะ ถ้ามีเข้ามาแล้วมันใช่ ก็คงจะต้องดูกันไปเรื่อยๆ ไม่รีบครับ" ยังหวงชีวิตโสดอยู่ไหม? "แอบหวงบ้างครับ แต่ว่าเราหวงว่ามันใช่แล้วเหรอแค่นั้นเองครับ" นักข่าวแซวว่าอกด้านซ้ายยังไม่มีความรู้สึก อาการยังหนักรึเปล่า? "อ๋อ ไม่ครับ ปกติดีครับ หัวใจยังอยู่ดีครับ (ยิ้ม)" สาวคนใหม่ต้องเป็นสาวนอกวงการรึเปล่า? "ไม่ครับ ได้หมดเลยครับ แต่เราไม่รีบครับ เจอใครที่รู้สึกว่านิสัยดี คุยด้วยได้มีความสุข แฮปปี้ ก็คุยครับ" กับสาวในวงการมีคุยไหม? "ยังครับ ช่วงนี้พักก่อนเริ่มทำงาน" ความรักครั้งต่อไปต้องระวังมากขึ้นไหม? "รักครั้งต่อไปผมไม่อยากเจาะจงว่าเป็นคนสุดท้ายรึเปล่าหรือต้องระวังไหม ก็คงค่อยๆ ดูกันไป ต้องดูกันนานๆ ถ้าครั้งนี้อาจจะจริงจังแล้วรึเปล่า เพราะก็ไม่อยากให้เกินอายุ 35 ปี อยากจะมีครอบครัวแล้ว คุณแม่กับคุณพ่อก็แบบ...นานแล้วนะ ถ้าสมมติไม่ได้ทำงานในวงการ ผมก็มีครอบครัวไปแล้วล่ะ ถ้าเป็นครอบครัวต่างจังหวัดนะ".

ขอบคุณข่าวจาก: ไทยรัฐออนไลน์
ขอบคุณ Plugin ดีๆจาก อสังหา.ไทย - ข่าวอสังหาทั่วไทย
ข่าวเด่น - คลองสามวา, คลองเตย, ดอนเมือง,ทวีวัฒนา
ไฟล์แนบ: คุณจำเป็นต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถดูและดาวน์โหลดไฟล์แนบได้ หากยังไม่มีแอคเคานต์หรือยังไม่ได้เป็นสมาชิก กรุณาสมัครสมาชิก
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

ปิด

==> กระซิปจาก DwebsaleTeam <==

ให้บริการเช่าโฮส
ให้บริการเช่าโฮส

ประกาศ==>> ขณะนี้ทาง Dwebsale.com มีบริการให้เช่าโฮส พื้นที่ในการทำเว็บไซต์ในราคาถูกจ้า...

คลิ๊กเพื่อดูจ้า

ดู »

Archiver|http://www.dwebsale.com
Page Rank

GMT+7, 2024-5-6 03:40 , Processed in 0.026650 second(s), 13 queries .