ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ค้นหา
คำค้นยอดนิยม: mp3programโปรแกรมหนังรูป
ดู: 3663|ตอบ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

'นิชคุณ' ปัดอัพค่าตัวเล่นหนัง50ล้าน เปล่าฟ้องโรคจิตป่วนทวิต [คัดลอกลิงก์]

กำลังออฟไลน์
KoNaMi

สมาชิกคนที่: 1217
กลุ่ม: ผู้ดูแลบอร์ด
ตั้งกระทู้: 326 กระทู้

ตอบกระทู้: 347 กระทู้
มีเพื่อนคบด้วย: 0 คน
เครดิต: 571 จุด
58
58
50

ใช้งานล่าสุด: 2012-12-14
ออนไลน์รวม: 3 ชั่วโมง
EXP:
-----เหรียญเกียรติยศ-----
~*~MoD~*~

นิชคุณ 2PM โต้อัพค่าตัวเล่นหนังค่ายจีทีเอช 50 ล้าน แจงตนขอค่าตัวเท่านักแสดงไทยคนอื่นเพราะเป็นคนไทย ปัดฟ้องโรคจิตป่วนทวิตเตอร์ ตื่นเต้นเตรียมทัวร์คอนเสิร์ต 2PM ในไทย 18 ก.พ.นี้...
นานๆ จะมีโอกาสกลับบ้านที่เมืองไทยสักทีสำหรับ นิชคุณ หรเวชกุล หนึ่งในนักร้องบอยแบนด์เกาหลี 2PM ล่าสุดมาร่วมงานเปิดตัวแคมเปญ "อนาคต...มีได้ไม่สิ้นสุด ดื่มแบรนด์ทุกวัน" ที่ศูนย์การค้าเซ็นทรัลเวิลด์ แฟนคลับของเจ้าตัวก็มาคอยต้อนรับกันแน่นงานเหมือนเคย พอเสร็จงานปุ๊บนักข่าวเลยได้โอกาสถามถึงข่าวต่างๆ ทั้งประเด็นโก่งค่าตัวเล่นหนังกับค่ายดัง จีทีเอช สูงลิบลิ่วถึง 50 ล้าน ข่าวลือที่ว่าเจ้าตัวเตรียมฟ้องร้องโรคจิตที่ตามป่วนในทวิตเตอร์ อีกทั้งอัพเดตถึงทัวร์คอนเสิร์ตวง 2PM ที่จะจัดขึ้นในเมืองไทยวันที่ 18 ก.พ. นี้ ณ อิมแพ็ค อารีน่า เมืองทองธานีด้วย

อัพเดตเรื่องงานหนัง? "ก็เพิ่งถ่ายเสร็จไปเหมือนกันครับ สนุกสนาน เป็นประสบการณ์ใหม่ที่น่าตื่นเต้น ก็มั่วไปเรื่อยๆ เพราะว่าเป็นครั้งแรกของคุณด้วย ก็ยังไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่ ก็ติดตามดูหน่อยแล้วกันครับ" แล้วจะฉายเมื่อไหร่? "ก็น่าจะฉายภายในปีนี้นะครับ แต่เดือนไหนผมไม่แน่ใจครับ" เป็นโปรเจ็กต์ที่ร่วมกับจีทีเอช? "ใช่ครับ กับพี่เก้ง-จิระ ในเรื่องมีพี่สู่ขวัญ แล้วมีคนอื่นเข้ามาแจมด้วย ก็ต้องรอดูครับ สนุกสนานดีครับ" ส่วนตัวชอบไหมกับงานหนัง? "ส่วนตัวคุณก็ไม่แน่ใจเหมือนกัน เท่าที่คิดดูก็น่าจะทำได้ดีกว่านี้ แต่ก็รอดูผลงานที่ออกมา ก็เชื่อใจพี่เก้งว่าจะทำได้ดีแน่นอนครับ" บทบาทประมาณไหน? "ก็ต้องรอดูครับ ยังเปิดได้ไม่มากครับ" ข่าวว่ามีปัญหาเรื่องค่าตัวเล่นหนัง? "ปัญหาเรื่องค่าตัวไม่มีเลยนะครับ ทางบริษัทถามมาว่าขอไปจำนวนนี้เอาไหม คุณบอกว่าคุณไม่เอา คุณขอให้ได้เท่าๆ กับนักแสดงไทย เพราะคุณเป็นคนไทยเล่นหนังไทยใช่ไหมครับ ไม่มี 50 ล้าน เวอร์ไปรึเปล่า ถ้าค่าตัวหนัง 50 ล้านก็เวอร์แล้วครับ ยืนยันว่าไม่มีครับ"

มีข่าวว่านิชคุณโดนทวิตเตอร์โรคจิตคุกคามแล้วจะฟ้อง? "โห ฟ้องเลยเหรอ ผมไม่ได้ข่าวเลยนะว่าจะฟ้อง แต่ก็มีคนส่งทวิตมาเรื่อยๆ ก็คือเขาคงชอบในตัวคุณ เราก็ว่าอะไรเขาไม่ได้ครับ แต่ไม่มีการฟ้องหรอกครับ เวอร์เกินไปนะผมว่า ถ้าเขาชอบเราก็ดีสำหรับเราครับ ไม่มีอะไรเสียหาย" พูดถึงคอนเสิร์ตที่จะเล่นในเมืองไทยหน่อย? "ก็วันที่ 18 ก.พ. ที่อิมแพคอารีน่า เมืองทองธานี ใครที่สนใจคอนเสิร์ต 2PM เต็มรูปแบบ ขอให้ทุกคนมาร่วมสนุกร่วมเต้นร่วมร้องไปกับพวกเราครับ" งานจัดเต็มแสงสีเสียงเลยไหม? "จัดเต็มแสงสีเสียงทุกอย่างครับ เต้นเต็มรูปแบบ ประมาณ 2 ชม.ครึ่ง-3 ชม.ได้ครับ" มีแขกรับเชิญพิเศษไหม? "คุณไม่แน่ใจครับ ยังไง 2PM ก็น่าจะพิเศษพอแล้วครับ (หัวเราะ) เป็นคอนเสิร์ตที่ทุกคนรอมานาน ก็ขอให้ทุกคนมาร่วมแจมกับเราด้วยครับ".

ขอบคุณข่าวจาก: ไทยรัฐออนไลน์
ขอบคุณ Plugin ดีๆจาก อสังหา.ไทย - ข่าวอสังหาทั่วไทย
ข่าวเด่น - คลองสามวา, คลองเตย, ดอนเมือง,ทวีวัฒนา
ไฟล์แนบ: คุณจำเป็นต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถดูและดาวน์โหลดไฟล์แนบได้ หากยังไม่มีแอคเคานต์หรือยังไม่ได้เป็นสมาชิก กรุณาสมัครสมาชิก
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

ปิด

==> กระซิปจาก DwebsaleTeam <==

ให้บริการจัดทำเว็บไซต์
ให้บริการจัดทำเว็บไซต์

ประกาศ==>> ขณะนี้ทาง Dwebsale.com ให้บริการจัดทำเว็บไซต์ เช่าโฮส จดโดเมน และเช่าวิทยุออนไลน์ สนใจสมัครบริการได้เลยจ้า ^^

คลิ๊กเพื่อดูจ้า

ดู »

Archiver|http://www.dwebsale.com
Page Rank

GMT+7, 2024-5-8 02:00 , Processed in 0.029336 second(s), 13 queries .