ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ค้นหา
คำค้นยอดนิยม: mp3programโปรแกรมหนังรูป
ดู: 3256|ตอบ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

'ณเดชน์-ญาญ่า' หน้าบาน 'เทย่า' ปลื้มอยากร่วมงานด้วย [คัดลอกลิงก์]

กำลังออฟไลน์
KoNaMi

สมาชิกคนที่: 1217
กลุ่ม: ผู้ดูแลบอร์ด
ตั้งกระทู้: 326 กระทู้

ตอบกระทู้: 347 กระทู้
มีเพื่อนคบด้วย: 0 คน
เครดิต: 571 จุด
58
58
50

ใช้งานล่าสุด: 2012-12-14
ออนไลน์รวม: 3 ชั่วโมง
EXP:
-----เหรียญเกียรติยศ-----
~*~MoD~*~

ณเดชน์-ญาญ่า ดี๊ด๊าเทย่า โรเจอร์ส ปลื้มอยากร่วมงานด้วย ชมเป็นผู้หญิงสวยเซ็กซี่ ด้านณเดชน์รับมีงานโฆษณา-ละครคู่ญาญ่าอีก ส่วนญาญ่าเมินถูกทักอาภัพรักไร้เนื้อคู่ แย้มมีละครคู่อั้ม-อธิชาติ...ป
เป็นคู่ขวัญสุดฮอตในวงการบันเทิงเวลานี้จริงๆ สำหรับพระนางขวัญใจวัยรุ่นวิก 3 ณเดชน์ คูกิมิยะ และ ญาญ่า-อุรัสยา เสปอร์บันด์ ล่าสุดมาร่วมงาน "เลย์...เผยสูตรลับความอร่อย" ที่ศูนย์การค้าเซ็นทรัลพลาซ่า ลาดพร้าว ทำเอาห้างเกือบแตกเพราะมีแฟนๆ แห่มาให้กำลังใจคู่ขวัญคู่นี้กันแน่นงาน นักข่าวเลยถามถึงเรื่องที่นางเอกรุ่นพี่ เทย่า โรเจอร์ส ออกปากปลื้มทั้ง ณเดชน์-ญาญ่า โดยเฉพาะสาวญาญ่า ที่เทย่าบอกว่าอยากให้รับบทเป็นนางเอกละครเรื่อง "ปริศนา" คนต่อไป อีกทั้งถามถึงผลงานละครคู่กันรวมไปถึงงานอื่นๆ ว่าจะได้เห็นกันอีกเมื่อไหร่ รวมทั้งอัพเดตงานละครของญาญ่าที่แว่วมาว่าเตรียมประกบคู่กับพระเอกปากแดงหุ่นล่ำ อั้ม-อธิชาติ ชุมนานนท์ ในละครรีเมค "มายาตวัน" อีกด้วย และไม่พลาดที่จะถามถึงประเด็นที่หมอดูฟันธง อ.ลักษณ์ เรขานิเทศ ทำนายว่าสาวญาญ่าจะอาภัพรักไร้เนื้อคู่ซะนี่ แล้วแบบนี้เจ้าตัวว่ายังไงต้องไปฟัง

นอกจากโฆษณาเลย์แล้ว ปีนี้ยังมีงานที่ต้องร่วมงานกันอีกไหม? ญาญ่า "ตอนนี้กำลังถ่ายทำละครเรื่องธรณีนี่นี้ใครครองค่ะ ก็น่าจะได้ชมกันเร็วๆ นี้ค่ะ" งานพรีเซ็นเตอร์ล่ะ? ณเดชน์ "ต้องรอติดตามดูครับ ก็มีถ่ายไปแล้วครับ เป็นโฆษณานาฬิกา แต่เป็นภาพนิ่งครับ เร็วๆ นี้น่าจะได้เห็นครับ" ปีนี้มีงานโฆษณาติดต่อมาเยอะไหม? ณเดชน์ "สำหรับผมก็ยังเป็นครอบครัวเดิมครับ ยังไม่มีครอบครัวใหม่ครับ" ญาญ่า "สำหรับญาญ่าก็เป็นครอบครัวเดิมเหมือนกันค่ะ ต้องคอยดูว่าปีนี้จะมีอะไรเพิ่มมารึเปล่าค่ะ" กลัวคนเบื่อไหมที่เราทั้งคู่ร่วมงานกันบ่อยๆ? ณเดชน์ "ผมว่าก็น่าจะมีคนเบื่อแล้วเนอะ (หัวเราะ) ในความรู้สึกผม ผมคิดว่ามันก็คือการทำงานเนอะ อีกอย่างเราปฏิเสธความเป็นโอกาสไม่ได้หรอก ไม่ว่าจะเป็นงานโฆษณาหรืองานละคร เป็นโอกาสที่ดีมากกว่าที่ผู้ใหญ่ได้ให้โอกาสแบบนี้ เราก็ควรจะรับไว้มากกว่า"

เราอยากร่วมงานกับนางเอกคนอื่นไหม? ณเดชน์ "อยากเหมือนกันครับ คิดว่าน่าจะได้เจออะไรใหม่ๆ" แต่ญาญ่าจะได้เปลี่ยนพระเอกแล้ว เพราะจะเล่นละครกับอั้ม-อธิชาติ? ญาญ่า "ก็เป็นโอกาสที่ดีค่ะ ก็ต้องดูว่าออกมาเป็นยังไง ก็ต้องฝากทุกคนด้วยนะคะ ช่วยเป็นกำลังใจให้และให้โอกาส" รู้สึกยังไงที่จะได้เล่นละครกับอั้ม? ญาญ่า "ตื่นเต้นค่ะ (หัวเราะ) พี่อั้มก็เป็นรุ่นใหญ่ มีฝีมือ" เล่นเรื่องอะไร? ญาญ่า "มายาตวันค่ะ" เคยร่วมงานกับอั้มมาก่อนไหม? ญาญ่า "เคยร่วมงานกับพี่อั้มครั้งนึงแล้วค่ะกับ 4 หัวใจแห่งขุนเขา ก็เคยได่เล่นละครด้วยกันนิดนึงค่ะ" ณเดชน์อยากร่วมงานกับนางเอกคนไหนเป็นพิเศษไหม? ณเดชน์ "ใครก็ได้ครับผม" เห็นว่าก็มีละครคู่กับญาญ่าอีก เป็นของค่ายละครจ๋า-ยศสินี? ณเดชน์ "ก็มีติดต่อมาแต่ยังไม่แน่ใจว่าจะได้คู่กับน้องรึเปล่าครับ ต้องดูคิวกันอีกทีครับ ที่ติดต่อมาคือเรื่อง "นารา" ครับ เป็นเกี่ยวกับซามูไรครับ" ญาญ่า "แต่จริงๆ ทุกๆ งาน แต่ละเคสก็จะไม่เหมือนกัน ทุกผลงานก็จะมีอีกฟีลนึง หวังว่ายังไม่เบื่อกันนะคะ (ยิ้ม)"

หมอดูทักว่าญาญ่าจะไม่มีเนื้อคู่? ญาญ่า "การดูดวงหนูก็เชื่อครึ่งไม่เชื่อครึ่งค่ะ ก็ฟังไว้บ้าง แต่ก็ไม่ได้เอามาใส่ใจอะไรค่ะ" ณเดชน์รู้สึกยังไงกับการดูดวง? ณเดชน์ "ผมว่าการดูดวงก็เป็นการทำให้คนเรารู้สึกสบายใจมากขึ้นครับ เหมือนคนที่อาจจะเกิดความผิดหวังจากเรื่องการงาน ความรัก พอไปดูดวงแล้วรู้สึกว่ามีสิ่งดีๆ ที่หมอดูพูดขึ้นมา เราก็จะรู้สึกมีกำลังใจในการทำงาน การดูดวงไม่ใช่สิ่งไม่ดี แต่ว่าให้อยู่ในความพอเหมาะพอดีมากกว่า" ญาญ่ากลัวเป็นอย่างที่เขาทักไหมว่าไม่มีคู่? ญาญ่า "หนูเป็นคนที่เชื่อในพรหมลิขิตค่ะ ถ้ามันต้องเป็นจริงๆ สักวันก็ต้องมาจนได้ค่ะ ตอนนี้หนูก็รอให้มันเกิดขึ้นอยู่ ไม่มีอะไรค่ะ ทำงานก่อนค่ะ"

เทย่าบอกว่าปลื้มญาญ่ามาก อยากร่วมงานด้วย? ญาญ่า "(ก้มหน้าเขิน) วันก่อนหนูไปเดินในห้างแล้วหนูแอบเห็นพี่เทย่า ไม่กล้าเข้าไปคุยเพราะหนูเขินมาก เขาสวยมากเลยค่ะ พูดแล้วหนูหน้าแดงเลย (หัวเราะเขิน) ปลื้มค่ะ เขาสวยมาก เป็นผู้หญิงที่เซ็กซี่" ถ้าณเดชน์ได้ร่วมงานกับเทย่ายินดีไหม? ณเดชน์ "ยินดีครับ เป็นเกียรติมากเพราะว่าพี่เทย่าเป็นคนตั้งใจทำงาน ทำงานเก่ง อยากเล่นละครและเล่นหนังด้วยครับ" เทย่าก็บอกว่าปลื้มณเดชน์อยู่พอสมควรหลังจากดูละครเกมร้ายเกมรัก? ณเดชน์ "ขอบคุณมากครับ" แล้วญาญ่าล่ะอยากร่วมงานกับเทย่าไหม? ญาญ่า "อยากสิคะ ถ้าเป็นไปได้อยากร่วมงานกับพี่เทย่ามากค่ะ" มีคนทักไหมว่าหน้าเหมือนเทย่า? ญาญ่า "มีค่ะ ภูมิใจมากเลยค่ะ (หัวเราะเขิน) พี่เขาสวยกว่าหนูตั้งเยอะ ก็ต้องขอบคุณทุกคนที่ชมค่ะ" เทย่าบอกว่าญาญ่ามีลักษณะคล้ายกันจนบอกว่าอยากให้ญาญ่าเป็นปริศนาคนต่อไป? ญาญ่า "จริงเหรอคะ หนูยิ่งรักมากขึ้นๆๆ (หัวเราะ) ต้องขอบคุณพี่เทย่าค่ะ".

ขอบคุณข่าวจาก: ไทยรัฐออนไลน์
ขอบคุณ Plugin ดีๆจาก อสังหา.ไทย - ข่าวอสังหาทั่วไทย
ข่าวเด่น - คลองสามวา, คลองเตย, ดอนเมือง,ทวีวัฒนา
ไฟล์แนบ: คุณจำเป็นต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถดูและดาวน์โหลดไฟล์แนบได้ หากยังไม่มีแอคเคานต์หรือยังไม่ได้เป็นสมาชิก กรุณาสมัครสมาชิก
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

ปิด

==> กระซิปจาก DwebsaleTeam <==

ตัวอย่างธีมวิทยุ
ตัวอย่างธีมวิทยุ

ประกาศ==>> ขณะนี้ทาง Dwebsale.com มีธีมวิทยุออนไลน์ให้ท่านได้เลือกใช้ 6 ธีม เพื่อนๆสามารถดูตัวอย่างธีมได้เลยจ้า

คลิ๊กเพื่อดูจ้า

ดู »

Archiver|http://www.dwebsale.com
Page Rank

GMT+7, 2024-5-7 02:12 , Processed in 0.028282 second(s), 13 queries .