Dwebsale เว็บดีดีเพื่อการแบ่งปัน

ชื่อกระทู้: อาบ-อบ-นวด รอแก่ค่อยไป 'เม้าส์' ยังไม่คันจัง [สั่งพิมพ์]

โดย: KoNaMi    เวลา: 2012-2-4 08:39:00     ชื่อกระทู้: อาบ-อบ-นวด รอแก่ค่อยไป 'เม้าส์' ยังไม่คันจัง

[attach]525[/attach]

อดีตบอยแบนด์วง B.O.Y.  หน้าจิ้มลิ้ม เม้าส์-ณัฐชา จันทพันธ์ อยู่ในวงการไม่นานนัก น่าเสียดายราศีความดังเริ่มลดถอยหนีซะแล้ว แต่ความหล่ออย่าให้แซด ยิ่งโตยิ่งแซ่บ กระชากใจสาวๆ  จนเหลียวมองคอแทบเคล็ด แต่ไหนดันบอกว่าไร้สาวสวยเคียงกาย
เม้าส์เคยบอกว่า ไม่ค่อยได้เจอสาวๆ งั้นก็ต้องไปขลุกกับก๊วนเพื่อนหนุ่มๆ? "ใช่ครับ ส่วนมากจะอยู่กับเพื่อนๆ มากกว่า ไม่ค่อยได้เจอใคร"  ส่วนมากเวลารวมตัวกับก๊วนเพื่อนๆ จะไปเที่ยวไหนคะเม้าส์? "ก็ไปตามประสาผู้ชายนะครับ" ตามประสาผู้ชาย เอ๊ะๆ ยังไง ประสาแบบไหนเอ่ย? "ก็มีไปกินข้าวกันบ้าง ไปเตะบอลกันบ้างครับ"  คงไม่ใช่ไปเที่ยวแนวๆ นั้นตามประสาผู้ชายหรอกนะ? "อ๋อ! อาบ อบ นวด เหรอครับ (ยิ้ม) ไม่เคยไปครับ รอแก่ก่อนครับเดี๋ยวค่อยไป (ยิ้มทะเล้น)".

ขอบคุณข่าวจาก: ไทยรัฐออนไลน์
ขอบคุณ Plugin ดีๆจาก อสังหา.ไทย - ข่าวอสังหาทั่วไทย
ข่าวเด่น - คลองสามวา, คลองเตย, ดอนเมือง,ทวีวัฒนา

ยินดีต้อนรับสู่ Dwebsale เว็บดีดีเพื่อการแบ่งปัน (http://www.dwebsale.com/board/) Powered by Discuz! X2