Dwebsale เว็บดีดีเพื่อการแบ่งปัน

ชื่อกระทู้: อีเรณูรั่วแรงหลายเด้อ 'น้ำขิง' กะยึดอาชีพนักแสดงต่อ [สั่งพิมพ์]

โดย: KoNaMi    เวลา: 2012-1-28 09:09:00     ชื่อกระทู้: อีเรณูรั่วแรงหลายเด้อ 'น้ำขิง' กะยึดอาชีพนักแสดงต่อ

[attach]427[/attach]

อีเรณูจากปัญญาเรณู ภาค 2 มาแล้วเด้อ ยังแซบซ่าส์ทุกซีน พกพาหุ่นหนักๆ มาแบบมาดมั่น เรามาคุยแบบเบาๆ กับน้องน้ำขิง-สุธิดา กันดีกว่า
โตขึ้นอยากเป็นอะไรคะ? "ก็อยากเป็นสิ่งนี้แหละค่ะ"  ส่ิงนี้คืออะไรจ๊ะคุณน้อง? "ก็นักแสดงค่ะ"  นางงาม-นางแบบล่ะ น้ำขิงสนใจอยากลองเป็นมั้ย? "(หัวเราะ) ไม่ค่ะไม่คิดสิ่งนั้น เพราะหุ่นเราไม่เป๊ะ"  แล้วตลกล่ะจ๊ะอยากเป็นหรือไม่ เพราะน้องน้ำขิงมีแววอย่างแรง กะจะไปแย่งงานพี่ตุ๊กกี้เลยดีมั้ยคะ?  "อ๋อ! ไม่ค่ะ (หัวเราะร่วน) อยากเป็นนักแสดง" ก็ได้เป็นนักแสดงสมใจแล้วนะ ตอนนี้ก็เซ็นสัญญากับโพลีพลัสแล้ว "ใช่ค่ะ เซ็นกับโพลีพลัสแล้วค่ะ"
นักแสดงชอบใครมากกกกกที่สุดจ๊ะ? "ชอบพี่นุ้ยค่ะ" นุ้ยไหน? "ดีเจนุ้ยค่ะ เขาเป็นคนกันเอง แกจะชอบตลกทุกวันเลยอะค่ะ (ยิ้ม)" งานหนังเรื่องใหม่ รอไปอีกพักใหญ่ ฝีมือการแสดงน้องน้ำขิง เยี่ยมล้ำหน้าอายุแบบนี้ รับรองมีหนังอีกหลายเรื่องอยากชวนไปเล่นด้วยชัวร์!.

ขอบคุณข่าวจาก: ไทยรัฐออนไลน์
ขอบคุณ Plugin ดีๆจาก อสังหา.ไทย - ข่าวอสังหาทั่วไทย
ข่าวเด่น - คลองสามวา, คลองเตย, ดอนเมือง,ทวีวัฒนา

ยินดีต้อนรับสู่ Dwebsale เว็บดีดีเพื่อการแบ่งปัน (http://www.dwebsale.com/board/) Powered by Discuz! X2