Dwebsale เว็บดีดีเพื่อการแบ่งปัน

ชื่อกระทู้: ไม่แทงข้างหลัง 'ณเดชน์' ไว้ใจแก๊งหนุ่มเนื้อหอม [สั่งพิมพ์]

โดย: KoNaMi    เวลา: 2012-1-25 21:59:00     ชื่อกระทู้: ไม่แทงข้างหลัง 'ณเดชน์' ไว้ใจแก๊งหนุ่มเนื้อหอม

[attach]391[/attach]

คู่คิดคู่ใจหายากยิ่ง แต่ ณเดชน์ โชคดีมีก๊วนเพื่อนหล่อเหลา ที่มั่นใจได้ว่ารักกันจริงไม่หวังสิ่งตอบแทนอื่นใด เพราะร่วมทุกข์ร่วมสุขกันมานานก่อนจะดังคับวงการ

เวลามีเรื่องหนักอก หนักใจ หรือเครียดๆ ไม่สบายใจ มีเพื่อนๆ ที่ไว้ใจวางใจได้ให้ปรึกษาหารือด้วยมั้ย ที่คิดแล้วว่าเขาจะไม่แทงข้างหลังเรา? "เยอะครับ ธันวา, เคน(ภูมิ), พี่หมาก(ปริญ), พี่บอย(ปกรณ์) พ่ีโอ้ (มาริโอ้)" 5 คนนี้เลยที่แชร์ได้ทุกๆ เรื่อง? "จริงๆ อยู่ในบ้านพี่เอ (ศุภชัย ศรีวิจิตร) ก็ค่อนข้างที่จะใช้ชีวิต มีประสบการณ์มาด้วยกันมากพอสมควร ทั้งเรื่องการทำงานและการกินอยู่ด้วยกัน จนทำให้รู้จักนิสัยกันมาก และรักกันมากครับ"

ตอนนี้ยังอยู่กับพี่เออยู่เหรอ? "ผมออกมาอยู่บ้านกับคุณพ่อคุณแม่แล้วครับ" ถ้าคุณนายเอเรียกใช้งาน จึงค่อยไปหาหรือว่าอย่างไรดี? "จริงๆ พี่เอไม่เคยเรียกไปหาเลย มีแต่ผมอยากไปหาเอง" ส่วนใหญ่ไปหาพี่เอเพื่อไปทำอะไรกันบ้าง? "ไปหา ไปทักทายเวลาคิดถึงครับ"

ขอบคุณข่าวจาก: ไทยรัฐออนไลน์
ขอบคุณ Plugin ดีๆจาก อสังหา.ไทย - ข่าวอสังหาทั่วไทย
ข่าวเด่น - คลองสามวา, คลองเตย, ดอนเมือง,ทวีวัฒนา

ยินดีต้อนรับสู่ Dwebsale เว็บดีดีเพื่อการแบ่งปัน (http://www.dwebsale.com/board/) Powered by Discuz! X2